Daban-daban abubuwan da aka gyara da kayan aikin karfe sun harba na'urar wuta

Structurearfin ƙarfe mai harbi mai ƙarfi wanda ke jujjuyar da ƙaramin gudu yana jefa sandar harbi daga saman babban haɗari na haɗuwa don cimma buƙatawar jiyya. Saurin sandar da aka harba yakai tsawon 50 zuwa 100.

Aka gyara da ayyuka:

Gidan tsaftacewa

Yankin tsabtace daki babban falo ne mai nau'in walƙiya mai kama-da-nau'i, kuma bangon ciki na ɗakin an yi layi tare da farantin kariya mai ɗaukar ZGMn13, kuma ana tsabtace aikin tsabtace a cikin rami da aka rufe.

2. Isar da kaya

An kasu kashi biyu cikin roba na cikin gida da loda da saukar da kayan juye-juye.

Ruwan roba na cikin gida an yi shi da kayan kare-cromium mai tsauri da kuma ƙarar iyaka. Ana amfani da babbar-chromium lalacewa mai-kariya don kare tebur da ke ɗaukar tasirin harsashi. Ringarar iyaka tana iya sa aikin aikin ya gudana a cikin ƙaddara don hana karkatarwa da haifar da haɗari.

3. Injin tsiya

Mafi mahimmancin watsawa na sama da ƙananan, silinda, bel, hopper da sauransu.

Za a haɗa ƙananan faifan ƙyallen na sama da na ƙananan shiga cikin rijiyar ta hanyar rijiyoyin, faranti na ƙwallon ƙafa da ƙungiyar maɓallin motar ƙafa don haɓaka ƙarfin gogayya, guje wa abubuwan ɓoyewa da tsawanta sabis na bel.

Murfin hoist an lanƙwasa kuma an buɗe, kuma murfin akan tsakiyar filayen ana iya buɗe shi don gyara mai motsi da bel mai gwiwa. Buɗe murfin a kan ƙananan sandar na kaɗa don cire katange na ƙasan aikin.

Daidaita kusoshin a ɓangarorin biyu na babban ɗakin kaɗa don fitar da ƙananan farantin don kula da ƙarar bel ɗin ɗagawa.

Abubuwan da ke cikin babba da ƙananan an sanye su da zuriya mai ɗaukar hoto, wanda za'a iya daidaita shi ta atomatik lokacin da aka girgiza shi da rawar jiki, wasan kwaikwayon ɗin yana da kyau.

4. Mai rabuwa

Maƙallin ɗaukar hoto ya ƙunshi jigon motoci mai ƙyalli, maɓallin dunƙule da kuma harsashi da karkace.

Ana amfani da ƙwallon ƙafa mai ɗaukar hoto tare da wurin zama na murabba'i, kuma ana iya daidaita jigilar ta atomatik lokacin da aka girgiza da girgiza rawar jiki, kayan mallakin yana da kyau.

5. Yin bututun mai

Maganin kwaya yana da aikin kula da kwaya biyu, kuma an shirya rago sama da kowane thyristor don yanke ayyukan daga mai raba, don sauƙaƙe aikin injin mai aiki; girman budewar ragon na iya daidaita kwararar masarufi, Ko Duk wani hadewar takamaiman abubuwa don tsabtace kayan aiki, budewa da rufe adadin kofofin don adana makamashi, rage sawa a injin, da kuma tabbatar da cewa an biyan bukatun samar.

6. Na'urar fashewa

Yin amfani da injin disiki-diski guda daya ya zama cikakkiyar mashin wuta mai wuta a China. Ya ƙunshi mafi yawan inji mai juyawa, injin ƙira, casing, hannun riga, maɓallin tsalle, farantin tsaro, da sauransu, a ciki ana yin dutsen ne da kayan4040, da kuma ruwa, da almara, mai rarraba kuma farantin mai tsaron duka an yi shi da babban chromium.

7. Na'urar tsarkakewa

Na'urar ta kama wani fan-fan mai karfi, kuma ana shirya abubuwa da yawa na mawuyacin hali tare da kusurwoyi daban-daban a cikin ɓangaren ɓangaren na ɓangaren na ɓangaren, kuma ragowar projectiles a farfajiyar kayan aikin an tsaftace su da tsaftacewa.

8. Shigo da fitowar hatimi

Abun shigarwa na ciki da na kanti an sanya shi ne da farantin karfe na roba. Don hana projectile daga fage daga cikin dakin yayin tashin harbe-harbe, ana shirya shingen ƙarfafa da yawa a ƙofar da fita daga bakin aikin. A halaye ne mai ƙarfi elasticity, tsawon sabis na rayuwa da sealing sakamako. Duk yayi kyau.

9. Tsarin kawar da datti

Tace jaka

Theaurin da ƙura yake kunshe da jakar jakar da fan da bututun cire turɓaya. Ingancin cire ƙura zai iya kaiwa kashi 99.5%.

10. Ikon lantarki

Tsarin kula da lantarki yana ɗaukar iko na al'ada don fahimtar ikon daukacin injin. Yana amfani da kayan aikin lantarki masu inganci waɗanda aka samar a gida da waje, waɗanda ke da fa'idodi na dogaro mai ƙarfi da dacewa. Babban da'ira mai gajartawa ne kuma ba shi da tsari na kowane injin ta hanyar ƙaramin kewaya da mai ba da wutar lantarki. , kariya mai yawa. Hakanan akwai saurin dakatar da gaggawa don sauƙaƙe rufe gaggawa da hana hatsarori fadada. An bayar da sauyawa na aminci akan kowane ƙofa na shiga ɗakin tsabtatawa da ɗakin tsabtatawa. Lokacin da kowane ɗayan buɗe ƙofofin shiga, injin din busawa ba zai iya farawa ba.


Lokacin aikawa: Oct-28-2019

Aika sakon ka:

Rubuta saƙonka a nan kuma ka aika da shi a gare mu
WhatsApp Online Chat!